13:52 - Föstudagur, febrúar 9. 2018

Planið framundan (uppfært)

Smá spilhlé núna – æfum extra vel næstu tvær vikur fram að leikjum.

Uppfært 11. feb vegna vetrarfrís grunnskóla.

Föstudagur 9. feb:
16:00 bolti

Sunnudagur 11. feb:
9:30 bolti

Mánudagur 12. feb:
15:30 bolti

Þriðjudagur 13. feb:
06:20 aukaæfing úti

Miðvikudagur 14. feb:
16:00 bolti
17:00 styrkur

Fimmtudagur 15. feb:
10:00 bolti

Föstudagur 16. feb:
10:00 bolti

Sunnudagur 18. feb:
9:30 bolti
vetrarfrí

Mánudagur 19. feb:
15:30 bolti

23:46 - Mánudagur, janúar 29. 2018

Æfingaleikir við Gróttu A og C

Miðvikudaginn 31. janúar @Hlíðarendi
Venjuleg æfing og styrkur hjá B & D.

A – tilbúnir 18:00 í klefa:
Heimir (M)
Hilmar S
Dagur M
Bjarmi
Bele
Hlynur
Ömmi
Dagur D
Daníel Örn
Maggi
Alexander
Björgvin
Kári S
Kolli
Bjössi

C – tilbúnir 19:00 í klefa:
Kristján Hjörvar (M)
Finnur Darri
Styrmir
Hinrik
Steinar G
Nikolai
Bragi
Ágúst
Patrik
Benni Jóel
Kristján Oddur
Styrmir Sigf
Ómar
Hjörtur

14:22 - Fimmtudagur, janúar 25. 2018

C-leikur á laugardag

27.01.18 15:00 RM – 4. fl. karla C-lið 17/18 Fylkisvöllur Fylkir 2 Valur

Tilbúnir 14:30 á gervigrasinu: (Við fáum engan klefa í Fylkisheimilinu).
Kristján Hjörvar (M)
Finnur Darri
Styrmir Logi
Hinrik
Steinar G
Nikolai
Dagur R.
Bragi
Hjörtur
Ágúst
Patrik
Ísak
Rigon
Styrmir

22:45 - Mánudagur, janúar 22. 2018

Miðvikudagsleikir

18:00 RM – 4. fl. karla D-lið 17/18 Framvöllur – Úlfarsárdal Fram 2 Valur
19:30 (19:15) RM – 4. fl. karla B-lið 17/18 Framvöllur – Úlfarsárdal Fram 2 Valur

D-lið – tilbúnir 17:30 í klefanum:
Angel
Aron
Baldur Karl
Björn Hinrik
Dagur R
Elías
Gabríel (M)
Govant
Gustavo
Jón Ágúst (M)
Jonathan
Krissi H (úti)
Mikki (úti)
Nikolai
Ómar
Reynir
Hjörtur
Sölvi

B-lið – tilbúnir 18:40 á vellinum fyrir upphitun:
Mikki (M)
Baldur Fannar
Kolli
Davíð S
Kári S
Ágúst
Bjössi
Eyjó
Alexander Þ
Steinar G
Styrmir

14:01 -

Næstu dagar

Mánudagur 22. janúar
15:30-16:45 bolti

Þriðjudagur 23. janúar
6:20 opin séræfing, frjáls mæting

Miðvikudagur 24. janúar
Æfing hjá A og C. 16:00 bolti, 17:00 styrkur
18:00 RM – 4. fl. karla D-lið 17/18 Framvöllur – Úlfarsárdal Fram 2 Valur
19:30 RM – 4. fl. karla B-lið 17/18 Framvöllur – Úlfarsárdal Fram 2 Valur

Föstudagur 26. janúar
16:00 bolti

Laugardagur 27. janúar
15:00 RM – 4. fl. karla C-lið 17/18 Fylkisvöllur Fylkir 2 Valur

Sunnudagur 28. janúar
9:30 bolti

Mánudagur 29. janúar
15:30-16:45 bolti

Þriðjudagur 30. janúar
6:20 opin séræfing, frjáls mæting
20:00 fyrirlestur; markmiðasetning í Valsheimilinu. iðkendur og foreldrar velkomnir.

Miðvikudagur 31. janúar
A og C spila við Gróttu æfingaleiki á Hlíðarenda (tími síðar.
B og D 16:00 bolti, 17:00 styrkur.

Föstudagur 2. febrúar
16:00 bolti

00:02 - Laugardagur, janúar 20. 2018

Fjölnir á sunnudag

21.01.18 12:15 RM – 4. fl. karla C-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir
21.01.18 13:35 RM – 4. fl. karla D-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir
21.01.18 19:00 RM – 4. fl. karla A-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir
21.01.18 20:20 RM – 4. fl. karla B-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir

Mjög margir sem taka þátt í stórum hluta af tveimur leikjum, erum óvenju fáir í þetta skiptið þar sem það eru nokkrir sem komast ekki – þannig að hvíla sig og næra sig vel fram að sunnudeginum!

Þeir sem spila í tveimur liðum eru með nafnið sitt í báðum hópum.

Sjáumst ferskir.

C-lið – Klárir 11:35 í klefa:
Gabríel (M)
Finnur
Styrmir
Emil
Hinrik
Steinar G
Nikolai
Gustavo
Bragi
Davíð S
Ágúst
Dagur R.

D-lið – Klárir 12:55 í klefa:
Jón Ágúst (M)
Aron
Baldur Karl
Björn Hinrik
Gabríel
Govant
Gustavo
Jón Bj.
Jonathan
Nikolai
Ómar
Reynir
Sölvi
Mikki (úti)
Krissi H (útI)
Angel
Steinar S

A-lið – Klárir 18:15 í klefa:
Mikael (M)
Hilmar S
Dagur M
Bjarmi
Bele
Hlynur
Ömmi
Dagur D
Daníel Örn
Maggi
Alexander
Björgvin
Kári S

B-lið – Klárir 19:40 í klefa:
Kristján H (M)
Baldur Fannar
Björgvin
Dagur D
Benni Jens
Kolli
Bragi
Davíð S
Kári S
Ágúst
Bjössi

08:32 - Föstudagur, janúar 19. 2018

Leikir færðir til sunnudags

Sælir strákar.
Við höfum frestað leikjunum við Fjölni yfir á sunnudag. Ástæðan er gríðarlega mikið frost sem á að vera á morgun.

Nýir leiktímar eru svona – hóparnir koma inn eftir æfingu í dag:
C 12:15
D 13:30

A 19:00
B 20:10

23:10 - Föstudagur, janúar 5. 2018

Næstu vikur

Laugardagur 6. janúar
Fjáröflun með Fálkunum

Sunnudagur 7. janúar
9:30-10:45 bolti

Mánudagur 8. janúar
15:30-16:45 bolti

Þriðjudagur 9. janúar
6:20-7:20 bolti – aukaæfing frjáls mæting úti (nýjung)

Miðvikudagur 10. janúar
16:00-17:00 bolti
17:00-18:00 styrkur

Föstudagur 12. janúar
16:00-17:15 bolti

Sunnudagur 14. janúar
9:30-10:45 bolti

Mánudagur 15. janúar
15:30-16:45 bolti

Þriðjudagur 16. janúar
6:20-7:20 bolti – aukaæfing frjáls mæting úti (nýjung)

Miðvikudagur 17. janúar
16:00-17:00 bolti
17:00-18:00 styrkur

Föstudagur 19. janúar
16:00-17:15 bolti

Laugardagur 20. janúar
13:00 RM – 4. fl. karla A-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir
14:20 RM – 4. fl. karla B-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir
15:40 RM – 4. fl. karla C-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir
17:00 RM – 4. fl. karla D-lið 17/18 Valsvöllur Valur Fjölnir

Sunnudagur 21. janúar
9:30-10:45 bolti

14:19 - Föstudagur, desember 29. 2017

Byrjun á 2018

Sælir strákar.
Við byrjum árið miðvikudaginn 3. janúar með bolta kl. 16-17 en svo förum við í fyrri hluta þessarar fjáröflunar.

Foreldrar barna fædd 2007 og fyrr – og þjálfarar !!
Fálkar hafa mörg undanfarin ár skipulagt heljar mikla söfnun á jólatrjám og flöskum eftir áramótin.

Næsta söfnun fer fram laugardaginn 6. janúar 2018
Krakkarnir sem eru í 5. fl í fótbolta (og í sambærilegum flokkum í handbolta og körfu) og eldri, hafa tekið þátt og skipta öllum ágóðanum með sér.
Undanfarin ár hafa safnast um 1,2 milljónir þennan dag.

Við óskum eftir því að foreldrafélög þessara flokka aðstoði okkur og tilnefni 2 umsjónarmenn frá hverjum flokki með verkefninu.
Þessir foreldrar munu aðstoða við að skipuleggja og vinna í verkefninu þennan dag.
Það þarf að hafa umsjón með hverjum flokk og aðstoða við að koma dreifimiðum í hús nokkrum dögum áður. – miðvikudaginn 3 janúar.
Á söfnunardaginn þarf að vinna ýmis verk;
Til dæmis taka á móti trjám, flokka dósir og raða í gáma, smyrja brauð og hella uppá kakó og aðstoða við annað sem til fellur.
Undirbúningsfundur með foreldrum verður haldinn þriðjudaginn 2. janúar kl 19:30 að Hlíðarenda.
Takið endilega þessa daga frá og látið aðra foreldra vita.

Það er vinsamleg ábending til þjálfara að reyna að hliðra til æfingum þannig að iðkendur geti tekið þátt í þessari fjáföflun. Tímarnir sem um ræðir eru miðvikudaturinn 3. janúar frá kl 16:00 til 18:00 og laugardagurinn 6. janúar frá kl 11:00 til 15:00

20:31 - Fimmtudagur, desember 14. 2017

Leikir og jólafrí

Venjulegar æfingar föstudag – sunnudag – mánudag og svo hefst jólafrí sem lýkur 3. janúar.

lau. 16.12.17 14:00 Æfingaleikur Leiknisvöllur Leiknir R. Valur
lau. 16.12.17 15:00 RM – 4. fl. karla A-lið 17/18 Leiknisvöllur Leiknir R. Valur
lau. 16.12.17 16:20 RM – 4. fl. karla C-lið 17/18 Leiknisvöllur Leiknir R. Valur
mán. 18.12.17 17:00 Æfingaleikur Valsvöllur 4. flokkur kk. vs 4. flokkur kvk.

Það eru leikir hjá öllum liðum á næstu dögum. Undirstrikaðir eru í tveimur liðum.

A-lið: Klárir 14:15 í klefa:
Heimir (M)
Hilmar S
Dagur M
Bjarmi
Bele
Hlynur
Eyjó
Ömmi
Dagur D
Daníel Örn
Maggi
Alexander Þ
Björgvin
Kári S

B-lið: Klárir 16:15 í klefa: (mánudagur – sleppa æfingunni á undan)
Mikael (M)
Baldur Fannar
Björgvin
Dagur D
Askur
Ágúst
Benni Jens
Kolli
Bragi
Davíð S
Heimir
Kári S
Benni J
Alex
Josua
Kristján S

C-lið: Klárir 15:30 í klefa: (laugardagur)
Kristján H (M)
Finnur
Ágúst
Styrmir
Emil
Hinrik
Hjörtur
Patrik
Vilhjálmur
Bragi
Steinar
Alex
Kristján O
Kristján S
Ísak Þ
Josua
Nói

D-lið: Klárir 13:15 í klefa: (laugardagur)
Aron
Baldur Karl
Björn Hinrik
Brynjólfur
Dagur R
Daníel M
Elías
Gabríel
Govant
Gustavo
Hjörtur
Jón Bj.
Jón Ágúst (M)
Jonathan
Nikolai
Ómar
Reynir
Sölvi