22:56 - Fimmtudagur, ágúst 24. 2017

Fös 25. ág

Færum okkur til 15:45 á morgun vegna skóla.
Einhverjir gætu verið á jaðrinum að mæta seint, það sleppur.

Erum að skoða hvernig við hliðrum þessu fyrir veturinn.

21:17 - Miðvikudagur, ágúst 23. 2017

Fimmtudagsleikir 24. ágúst

24.08.17 16:00 4. flokkur karla A-lið B Valsvöllur Valur ÍR
24.08.17 17:30 4. flokkur karla B-lið B Valsvöllur Valur ÍR
24.08.17 19:00 4. flokkur karla C-lið B Valsvöllur Valur Fram 2

Spilum á nýja gervigrasinu (Friðriksvelli).

A: (Klárir 15:15)
Heimir
Oddur
Óli Árni
Stefán Björn
Benni
Flosi
Kári
Hilmar
Viggó
Óðinn
Dagur Máni
Óli Ísar
Bjarmi
Ömmi

B: (Klárir 16:40)
Alex
Alexander Snær
Matti
Jökull
Daníel
Dagur D
Tómas Arnar
Baldvin
Hlynur
Skuggi
Stormur
Baldur
Eyjó
Elvar Orri
Hákon

C: (Klárir 18:10)
Kristján Hjörvar
Alex (úti)
Björgvin
Maggi
Bjössi
Tryggvi
Benni Jens
Dagur Nino
Dervin
Finnur
Styrmir
Vuk
Askur
Gylfi
Hinrik
Nói Hrafn
Elvar Orri
Hákon
Yang

13:05 - Sunnudagur, ágúst 20. 2017

Vikan

Sælir strákar.
Við erum að færa okkur yfir á vetrartímann í þessari viku þar sem skólarnir eru að byrja.

Mánudagur 21. ágúst
10:00 Bolti og myndataka (SKYLDA að mæta í nýja keppnisgallanum)

Miðvikudagur 23. ágúst
16:00

Fimmtudagur 24. ágúst
15-20 Leikir hjá öllum liðum á Valsvelli

Föstudagur 25. ágúst
15:15

Sunnudagur 27. ágúst
9:30

12:48 - Miðvikudagur, ágúst 16. 2017

Þróttur á fimmtudag

fim. 17. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Valur
fim. 17. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Valur
fim. 17. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Valur

Mæta með varabúningana líka, bláu treyjurnar.

A: (Klárir 15:15)
Heimir
Oddur
Óli Árni
Benni
Flosi
Kári
Hilmar
Viggó
Óðinn
Dagur Máni
Óli Ísar
Eyjó
Bjarmi
Hlynur

B: (Klárir 16:40)
Alex
Heimir (úti)
Alexander Snær
Matti
Jökull
Daníel
Tómas Arnar
Baldvin
Hlynur
Skuggi
Stormur
Eyjó
Elvar Orri
Hákon

C: (Klárir 18:10)
Kristján Hjörvar
Alex (úti)
Bjössi
Maggi
Benni Jens
Dagur Nino
Dervin
Finnur
Styrmir
Askur
Viktor
Gylfi
Hinrik
Nói Hrafn
Elvar Orri
Hákon

17:35 - Fimmtudagur, ágúst 10. 2017

C-liðsleikur á föstudag

11.08.17 14:00 4. flokkur karla C-lið B Valsvöllur Valur Fjölnir 2

Hópur byggður á þeim sem mættu á æfingar í vikunni. Ef það eru einhverjir komnir heim og geta spilað láta þjálfara vita.

Mæting 13:15:
Alexander Þ (mark)
Alexander S
Dervin
Finnur
Styrmir
Viktor
Gylfi
Dagur Nino
Benni Jens
Bjössi
Elvar Orri
Maggi

15:52 - Miðvikudagur, ágúst 9. 2017

Fimmtudagur og föstudagur (leikir)

fim. 10. ágú 13:00 4. flokkur karla A-lið B Valsvöllur Valur Fjölnir 2
fim. 10. ágú 14:30 4. flokkur karla B-lið B Valsvöllur Valur Fjölnir 2

fös. 11. ágú 14:00 4. flokkur karla C-lið B Valsvöllur Valur Fjölnir 2

C-team training on Thursday at 11:00 and game on Friday.

Undirstrikaðir með báðum liðum.

A-hópur, klár 12:15:
Lukas
Heimir
Ömmi
Stefán Björn
Óli Árni
Oddur
Benni
Kári
Hilmar
Kári
Viggó
Óðinn
Dagur Máni
Óli Ísar
Eyjó

B-hópur, klár 13:30:
Heimir
Óli Ísar
Matti
Jökull
Daníel
Alex
Tómas Arnar
Eyjó
Baldvin
Hlynur Freyr
Elvar
Skuggi
Stormur

Hákon

20:39 - Þriðjudagur, júlí 18. 2017

Miðvikudagur, AB leikir og C battaæfing

19.07.17 15:00 4. flokkur karla A-lið B Gaman Ferða völlurinn Haukar Valur
19.07.17 16:30 4. flokkur karla B-lið B

C fer á Battaæfingu kl. 12. C team exercise at 12:00.

A – klárir 14:15 í klefa:
Benjamín
Oddur
Stebbi
Óli Á
Ömmi
Hilmar S
Benni
Óðinn
Kári
Viggó
Dagur M
Flosi
Daníel J

B – klárir 15:30:
Heimir
Eyjó
Baldvin
Matti
Skuggi
Stormur
Óli Í
Hlynur
Jökull
Daníel Ö
Unnsteinn
Baldur Fannar
Alexander S

16:26 - Laugardagur, júlí 15. 2017

Mánudagur – Grótta í A og C

17.07.17 09:30 4. flokkur karla A-lið B Valsvöllur Valur Grótta
17.07.17 11:00 4. flokkur karla C-lið B Valsvöllur Valur Grótta

Venjuleg æfing kl. 9:15 hjá B-liðinu.
Battar fyrir alla kl. 12:00 á nýja vellinum eins og var auglýst í grúbbunni.

A – Klárir 08:40 í klefa:
Benjamín
Oddur
Stebbi
Óli Á
Bjarmi
Hilmar S
Benni
Óðinn
Kári
Viggó
Dagur
Flosi
Daníel J

C – Klárir 10:10 í klefa:
Kristján Hjörvar
Heimir
Björn
Jakob
Alexander S
Alexander Þ
Daníel Ö
Nói Hrafn
Styrmir
Tryggvi
Elvar
Hákon
Askur
Dagur Nino
Hinrik
Dervin
Viktor
Finnur

23:40 - Þriðjudagur, júlí 11. 2017

Miðvikudagur og fimmtudagur

Miðvikudagsæfingin verður kl. 14:00.
————
Á fimmtudag er C að spila gegn KA en æfing 9:15 hjá A og B.

Valur 3 – leikur gegn KA:
(Mæting 12:15 Valsheimili fimmtudag)
Kristján Hjörvar
Heimir
Björn
Benni J
Jakob
Stormur
Daníel Ö
Unnsteinn
Tryggvi
Elvar
Hákon
Askur
Christian
Dagur Nino
Hinrik
Dervin
Viktor
Finnur

Hópur byggður á ferðinni norður og þeim sem hafa látið vita af sér v. fría o. fl.

11:07 - Mánudagur, júlí 10. 2017

Akureyri City – 11. júlí

Mæting 06:45 í Valsheimilið.

Ferðin kostar 10.000.
Millifærsla á:
0177-05-403890
0102795429
Kristinn Kristjánsson, gjaldkeri.

Gróf dagskrá:
06:45 Mættir
07:00 Brottför
07:07 Allir sofnaðir fyrir aftan sætaröð 6!
11:00 Heitur matur í Varmahlíð
12:40 Mættir á Þórsvöll
14:00-18:00 Keppni og Hleðsla fyrir alla eftir leik
18:03 Sigurður fararstjóri pabbi Odds setur níu stig í skottið á rútunni!
18:06 Pizzuveisla og brottför suður

  • Það er heimilt að taka með aukapening fyrir ferðalagið ef menn vilja kaupa sér eitthvað á leiðinni
  • Verið nestaðir líka – langur dagur, ávextir, skyr, vatnsflöskur osfrv
  • Ekki gleyma réttum keppnisútbúnaði, takkaskór, legghlífar osfrv
  • Snemma að sofa!!
  • Hópar fyrir leikina koma inn hér seinna í dag
  • Valur 1:
    Benjamín
    Oddur
    Stebbi
    Óli
    Bjarmi
    Hilmar
    Benni
    Óðinn
    Kári
    Viggó
    Dagur
    Flosi
    Daníel J

    Valur 2:
    Heimir
    Eyjó
    Baldvin
    Matti
    Skuggi
    Dagur
    Óli Í
    Hlynur
    Daníel
    Unnsteinn
    Baldur Fannar
    Alexander S
    Stormur

    Valur 3:
    Kristján Hjörvar
    Heimir
    Björn
    Benni
    Jakob
    Stormur
    Daníel
    Elvar
    Hákon
    Askur
    Christian
    Dagur Nino
    Hinrik
    Dervin